Khai giảng lớp nghiệp vụ Thanh tra viên K1- 2012
Ngày 7/2, trường Cán bộ Thanh tra tổ chức khai giảng lớp nghiệp vụ Thanh tra viên K1/2012. Tới dự có T.s Ngô Mạnh Toan, Phó hiệu trưởng, Th.s Nguyễn Huy Hoàng, Phó hiệu trưởng nhà trường và đại diện các thầy cô giáo cùng hơn 100 học viên của lớp.
Phát biểu tại lễ khai giảng lớp học, T.s Ngô Mạnh Toan, Phó Hiệu trưởng nhấn mạnh: Chương trình thanh tra viên mới tăng cường tính tương tác trong dạy và học, các học viên cần tích cực hơn nữa trong hoạt động học tập, nỗ lực tư duy và đặt các câu hỏi với giáo viên để đạt kết quả học tập cao nhất. Qua đó, các thầy cô giáo của nhà trường cũng tư duy lại cách giảng dạy, tăng cường hơn nữa tính phục vụ để có được dịch vụ được tốt hơn.
Đối với các học viên, T.s Ngô Mạnh Toan đề nghị các học viên ủng hộ cáchgiảng dạy, cùng khung chương trình học tập mới của nhà trường. Đồng thời, Phó hiệu trưởng cũng nhắc nhở, đối với những khó khăn vướng mắc của học viên trong quá trình học tập, cứ trao đổi thẳng thắn, qua giáo viên chủ nhiệm, qua Ban cán sự lớp cũng như qua Ban giám hiệu nhà trường. Trường sẽ tạo mọi điều kiện thuận lợi nhất có thể để các học viên khắc phục những khó khăn vướng mắc, để lớp học đạt kết quả cao nhất.
Tin tức liên quan
-
Cử hành trọng thể Lễ viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
-
Lễ Truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng trong "niềm xúc động và tiếc thương vô hạn"
-
Thanh tra Chính phủ gặp mặt kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sỹ
-
Đảng bộ Thanh tra Chính phủ sơ kết công tác 6 tháng đầu năm 2024
-
Trường Cán bộ Thanh tra sơ kết công tác 6 tháng đầu năm 2024
-
Thanh tra Chính phủ công bố các quyết định điều động, bổ nhiệm cán bộ quản lý